สั่งออนไลน์ ส่งทั่วไทย รับประกันศูนย์ทุกชิ้น
เมนู
ตระกร้าช็อปปิ้ง
ไม่มีสินค้าในตระกร้า

LINK

ตัวกรอง
แสดงผลแบบ Grid List
ค้นหาจาก
แสดงผล รายการ ต่อหน้า

LINK สายแลน LAN CAT 6 UTP ULTRA 600 MHz ยาว 305 เมตร (US-9116)

- CAT 6 UTP ULTRA (600 MHz) w/Cross Filler, - 23 AWG, - CMR White 305 M./Pull Bx.

฿3,490.00 รวมภาษี

LINK สาย RG 6/U CCTV COAXIAL Cable Outdoor CB-0109SPW+

LINK CB-0109SPW+ RG 6/U Cable SHIELD 96%, Outdoor W/2 wire ** ราคาต่อเมตร **

฿18.50 รวมภาษี

LINK CW1-60406G RACK ตู้แร็ค

ตู้แร็ค (Rack) รุ่น CW1-60406G ใช้จัดเก็บอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ แบบติดผนังขนาด 6U กว้าง 60 x ลึก 40 x สูง 37 ซม. ฝาหน้าประตูกระจก (Glass Door) หนา 5 มม. สวยงามแข็งแรง ฝาด้านข้างสามารถถอดเข้าออกได้โดยใช้สไลด์ล็อคและกุญแจล็อค ตู้ส่วนหลังมีรูยึดน็อตพุกเหล็ก 4 มุม สำหรับแขวนตู้แร็คเข้ากับผนัง แข็งแรงรองรับน้ำหนักได้มาก เหมาะสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์โมเด็ม เร้าเตอร์ สวิตซ์ เครื่องสำรองไฟ (UPS) หรือเครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด และอุปกรณ์ไฟฟ้าอื่นๆ ให้ความสะดวกในการติดตั้งและซ่อมบำรุงพร้อมความปลอดภัย

฿2,790.00 รวมภาษี

LINK PSG-3104 4-Port Gigabit PoE Switch 60W อุปกรณ์สวิตช์

LINK PSG-3104 4-Port Gigabit PoE Switch 60W อุปกรณ์สวิตช์ 4 GB (PoE) + 1 GE

฿1,680.00 รวมภาษี

LINK PSG-5008 8-Port L2 Manage Gigabit PoE Switch 80W อุปกรณ์สวิตช์

LINK PSG-5008 8-Port L2 Manage Gigabit PoE Switch 80W อุปกรณ์สวิตช์ 8 GE (PoE) + 2 SFP (GE)

฿5,670.00 รวมภาษี

LINK PSG-5124 24-Port L2 Manage Gigabit PoE Switch 400W อุปกรณ์สวิตช์

LINK PSG-5124 24-Port L2 Manage Gigabit PoE Switch 400W อุปกรณ์สวิตช์ 24 GE (PoE) + 4 GE / SFP Combo

฿15,650.00 รวมภาษี

LINK PA-3120 1200 Mbps High Power Ceiling AP with PoE Wireless Router ไวร์เลสเร้าเตอร์

PA-3120 AC 1200 Dual Band, 1 x 10/100/1000 WAN, 1 x 10/100 LAN, Build in Antennas

฿2,890.00 รวมภาษี

LINK UT-9310A-10 SFP+ 10G 1310nm 10km อุปกรณ์ SFP+ TRANSCEIVER

UT-9310A-10 อุปกรณ์ SFP+ TRANSCEIVER รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลา แบบ Real-Time ใช้งานได้กับอุปกรณ์สวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-LINK, D-LINK, LINK, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

฿2,500.00 รวมภาษี
Filter by
Min: ฿18.00 Max: ฿15,650.00
฿18 ฿15650