ค้นหา
ทุกประเภท
    เมนู ปิด

    TP-LINK MC100CM 10/100Mbps Multi-Mode Media Converter อุปกรณ์แปลงสัญญาณ

    ผู้ผลิต: TP-LINK
    TP-Link MC100CM Multi-Mode Media Converter สำหรับแปลงสัญญาณจากจากสาย UTP เป็นสาย Fiber Optic แบบ Multi-Mode หัวต่อแบบ SC ความเร็ว 100Mbps เป็นตามมาตราฐานทางไฟฟ้าที่ 802.3u 10/100base-TX, 100Base-F
    หน่วย: เครื่อง/Set
    ฿2,190.00
    ฿1,790.00
    i h
    Brand TP-LINK
    Model MC100CM
    Standards IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
    Interface 1 x 100M SC/UPC port 
    1 x 100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)
    LEDs PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
    Wave Length 1310nm
    Network Media Network Media 10BASE-T : 
    UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m) 
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m) 

    Network Media 100BASE-T : 
    UTP category 5, 5e cable (maximum 100m) 
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m) 

    Network Media 100BASE-FX : Multi-mode Fiber
    Basic Function Half/Full-Duplex transfer mode for FX port 
    Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x) 
    Half Duplex Flow Control (Backpressure) 
    Extends fiber distance up to 2km 
    Link Fault Passthrough and Far End Fault minimize the loss caused by link failure timely
    Power Supply External power supply
    Power Consumption 2.5W
    Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) 
    Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) 
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing 
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
    Dimensions 3.7 x 2.9 x 1.1 in. (94.5 x 73.0 x 27.0 mm)
    Certications FCC, CE, RoHS
    0.0 0
    เขียนรีวิว ปิด
    • Only registered users can write reviews
    *
    *
    • แย่
    • ดีมาก
    *
    *
    *
    Brand TP-LINK
    Model MC100CM
    Standards IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
    Interface 1 x 100M SC/UPC port 
    1 x 100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)
    LEDs PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
    Wave Length 1310nm
    Network Media Network Media 10BASE-T : 
    UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m) 
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m) 

    Network Media 100BASE-T : 
    UTP category 5, 5e cable (maximum 100m) 
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m) 

    Network Media 100BASE-FX : Multi-mode Fiber
    Basic Function Half/Full-Duplex transfer mode for FX port 
    Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x) 
    Half Duplex Flow Control (Backpressure) 
    Extends fiber distance up to 2km 
    Link Fault Passthrough and Far End Fault minimize the loss caused by link failure timely
    Power Supply External power supply
    Power Consumption 2.5W
    Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) 
    Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) 
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing 
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
    Dimensions 3.7 x 2.9 x 1.1 in. (94.5 x 73.0 x 27.0 mm)
    Certications FCC, CE, RoHS